முன்னாள் வயது திரைப்பட நடிகை மியா கலீஃபா, ஒரு நேர்காணல் மற்றும் தொடர்ச்சியான ட்வீட்களில் அவர் தனது வாழ்க்கையில் மொத்தம் $12,000 iமட்டுமே சம்பாதித்ததைப் பற்றித் திறந்தார். வைஸின் அறிக்கையின்படி கலீஃபா இந்தத் தொழிலில் மூன்று மாதங்கள் மட்டுமே பணியாற்றினார். ஆனால் இன்னும் மிகவும் பிரபலமான பெயர்களில் ஒன்றாகும் மேலும் ஸ்ட்ரீமிங் தளமான போர்ன்ஹப் 2018 இல் அதிகம் தேடப்பட்ட வயது வந்த நடிகராகவும் இருந்தார்

வயதுவந்த படத்தில் ஹிஜாப் அணிந்ததற்காக ஐ.எஸ்.ஐ.எஸ்ஸிடமிருந்து மரண அச்சுறுத்தல்களைப் பெறுவது பற்றி கலீஃபா பேசுகிறார் என்று எழுதுகிறார். ட்விட்டரில் பிரபலமாக இருந்தது அது முடிந்துவிட்டது செய்தி. ஒரு சில நாடுகளில் இருந்து எனக்கு தடை விதிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறுகிறார்.

இன்ஸ்டாகிராமில் தனது பின்தொடர்பவர்களின் எண்ணிக்கை மூன்று நாட்களில் குறிப்பிட்ட காட்சி காரணமாக 400 முதல் 200,000 வரை சென்றதாக அவர் கூறுகிறார். அவர் தொழிலில் இருந்து விலகிய ஆறு மாதங்களுக்குப் பிறகு 2 மில்லியன் எண்ணிக்கையை எட்டும் வரை இது பனிப்பந்து வைத்திருந்தது” என்று அவர் கூறினார். தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கை ஐ.எஸ்.ஐ.எஸ் எவ்வாறு ஹேக் செய்தது என்பது பற்றி கூட பேசினார்.இதோ அந்த வீடியோ . . .